Bếp nướng công nghiệp hồng ngoại điện KS-EKL-1200B
Giá bán: Liên hệ
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 767
Thông tin sản phẩm
1 Tiết kiệm chi phí:
2 chảo Teflon:
3 hiệu suất cao:
nhiều mạch bảo vệ và phòng thủ, cho phép bạn sử dụng không phải lo lắng
4 Dễ sử dụng:
có thể điều chỉnh máy vi tính chuyển đổi cảm ứng, cho phép dễ dàng kiểm soát nhiệt độ
Ứng dụng:
thích hợp cho thịt nướng Hàn Quốc, thịt nướng kiểu Nhật, nhà hàng buffet nướng và một loạt các
hiệu quả cao, sức khỏe tốt hơn:
Thông số kỹ thuật:
Model
KS-EKL-1200B
Năng
1200W
Điện áp
220 ~ 230V 50/60Hz
100 ~ 115V 50/60Hz